Company Tour Đại học Thăng Long & Học viện Edison
![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te8/1.5/16/270c.png)
![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te8/1.5/16/270c.png)
![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te8/1.5/16/270c.png)
![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te8/1.5/16/270c.png)
![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te8/1.5/16/270c.png)
![✌️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te8/1.5/16/270c.png)
![](https://edisontech.edu.vn/wp-content/uploads/2023/03/334142107_1044201549872607_2648190509251680341_n-1-300x212.png)
Chuyến xe của Học viện Đào tạo Công nghệ Edison đã đón hơn 30 bạn sinh viên khoa Toán Tin trường Đại học Thăng Long đến tham quan Doanh nghiệp và tham dự Talkshow: “𝑋𝑢 ℎ𝑢̛𝑜̛́𝑛𝑔 𝑡𝑢𝑦𝑒̂̉𝑛 𝑑𝑢̣𝑛𝑔 𝑛𝑔𝑎̀𝑛ℎ 𝐼𝑇 2023”
![](https://edisontech.edu.vn/wp-content/uploads/2023/03/z4153072704056_c370972c247f201055789ac3777f7c80-300x225.jpg)
![👉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/taa/1.5/16/1f449.png)
![👈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1.5/16/1f448.png)
Hiểu được vấn đề đó, Học viện Edison luôn mong muốn các bạn sinh viên được tiếp xúc với môi trường doanh nghiệp ngày càng sớm, từ khi các bạn còn đang ngồi trên ghế nhà trường. Qua các buổi trải nhiệm thực tế, sinh viên biết được bản thân còn thiếu sót ở đâu, để chuẩn bị hành trang tốt nhất cho ngày ra trường.
![](https://edisontech.edu.vn/wp-content/uploads/2023/03/z4153072088376_815b9d4994fedff6b219719342b445b6-300x200.jpg)
![](https://edisontech.edu.vn/wp-content/uploads/2023/03/z4153072380170_1bd06edda4154adbaa7ffe57a52a45fc-225x300.jpg)
![](https://edisontech.edu.vn/wp-content/uploads/2023/03/z4153072496311_760bf02881663a8ba3d68b190d9f4e68-300x225.jpg)
![](https://edisontech.edu.vn/wp-content/uploads/2023/03/z4153072585257_7f187a5647eeff9035e64b1f63f71788-300x225.jpg)
![🔥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta9/1.5/16/1f525.png)
![🧨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdd/1.5/16/1f9e8.png)
![🧨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdd/1.5/16/1f9e8.png)
![🧨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdd/1.5/16/1f9e8.png)
![🧨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdd/1.5/16/1f9e8.png)
![🧨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdd/1.5/16/1f9e8.png)
Tất cả các câu hỏi đều được giải đáp trong TalkShow. Các bạn có cùng thắc mắc với sinh viên TLU khum nèee, liên hệ ngày Page EDISON để nhận được những câu trả lời thỏa đáng nhất nha ![❤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1.5/16/2764.png)
![❤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1.5/16/2764.png)
![❤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1.5/16/2764.png)
![❤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1.5/16/2764.png)
![❤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1.5/16/2764.png)
![❤](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf3/1.5/16/2764.png)
![](https://edisontech.edu.vn/wp-content/uploads/2023/03/z4153072585257_7f187a5647eeff9035e64b1f63f71788-300x225.jpg)
![](https://edisontech.edu.vn/wp-content/uploads/2023/03/z4153072321101_14f4badb7e86cc185ea0e927bae4daee-300x225.jpg)
————————–
HỌC VIỆN CÔNG NGHỆ EDISON
Địa điểm học:
![🏘](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb8/1.5/16/1f3d8.png)
![🏘](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb8/1.5/16/1f3d8.png)
![🌏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9a/1.5/16/1f30f.png)
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta9/1.5/16/260e.png)